Pleiku 400K Phương my - thân thể ngọc ngà nuột nà bốc lửa.

3.20 star(s) 5 Votes

Pleiku 400K Phương my - thân thể ngọc ngà nuột nà bốc lửa.

• Thu ha
  • 9K
  • 15
  • 3.20 star(s) 5 Votes

Thông tin cơ bản

Bảng Giá $
400K
Điện Thoại
0325087212
Khu Vực HĐ
TP. Pleiku - Gia Lai
T

Thu ha

Member
Vip Member
ĐÁNH GIÁ VỀ EM :
Chiều cao : 1m68
Cân nặng :49kg
Face : Xinh và sang, đôi mắt long lanh bờ môi hồng hào căng mọng rất quyến rũ
Body : Đây là điểm mạnh của em ,cực kỳ nuột nà với số đo 3 vòng 90 – 62 – 92, vô cùng gợi cảm và hấp dẫn
Ngực : Rất to, căng tròn, mềm mại, hàng thật, đặc biệt em rất thoải mái về khoản hôn với bú liếm tẹt ga luôn
Eo : Vừa tầm tay, thon gọn rất phù hợp với dáng người, ôm ấp thì tuyệt vời
Mông : Đẹp, to tròn cong tớn,sexy, anh em doggy chú ý bình tĩnh không rất nhanh xuất nhé​
Bím : Hồng hào khít rịt, rất thơm còn mới co bóp đàn hồi rất tốt, nước nhiều tha hồ vét, lông lá tỉa tót gọn gàng sạch sẽ lắm​

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Hôn môi : Có (anh em lưu ý nên vệ sinh răng miệng thơm tho để thoải mái nhất nhé)
Hôn vú, bóp vú : Có
Vét máng : Có , 69 – 96 : có
BJ,HJ : Có, kỹ năng bú liếm thần sầu, không để sót cm nào trên cơ thể.​

Tắm chung : Có
Ngoài ra những dịch vụ khác thì anh em chủ động liên lạc và thỏa thuận với em nó nhé​

CAM KẾT.
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG​

CHÚ Ý :
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
– Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
– Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.​

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP!​

Sửa lần cuối:
T

Thành Trung1221

Nhìn e xinh quá, nên đã check đúng k uổng công. Chúc ae vui vẻ

D

Dinhloi

E đi khách,ks e chọn.hay a chọn

P

Phan bảo

Ai check rồi Với lại khách sạn nào cho em ý kiến

T

Thành Trung1221

Gặp đi ae, e này khỏi phải chê luôn

T

Trinhbanh

ĐÁNH GIÁ VỀ EM :
Chiều cao : 1m68
Cân nặng :49kg
Face : Xinh và sang, đôi mắt long lanh bờ môi hồng hào căng mọng rất quyến rũ
Body : Đây là điểm mạnh của em ,cực kỳ nuột nà với số đo 3 vòng 90 – 62 – 92, vô cùng gợi cảm và hấp dẫn
Ngực : Rất to, căng tròn, mềm mại, hàng thật, đặc biệt em rất thoải mái về khoản hôn với bú liếm tẹt ga luôn
Eo : Vừa tầm tay, thon gọn rất phù hợp với dáng người, ôm ấp thì tuyệt vời
Mông : Đẹp, to tròn cong tớn,sexy, anh em doggy chú ý bình tĩnh không rất nhanh xuất nhé​
Bím : Hồng hào khít rịt, rất thơm còn mới co bóp đàn hồi rất tốt, nước nhiều tha hồ vét, lông lá tỉa tót gọn gàng sạch sẽ lắm​

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Hôn môi : Có (anh em lưu ý nên vệ sinh răng miệng thơm tho để thoải mái nhất nhé)
Hôn vú, bóp vú : Có
Vét máng : Có , 69 – 96 : có
BJ,HJ : Có, kỹ năng bú liếm thần sầu, không để sót cm nào trên cơ thể.​

Tắm chung : Có
Ngoài ra những dịch vụ khác thì anh em chủ động liên lạc và thỏa thuận với em nó nhé​

CAM KẾT.
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG​

CHÚ Ý :
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
– Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
– Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.​

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP!​
View attachment 16509View attachment 16510View attachment 16511View attachment 16512View attachment 16513View attachment 16514View attachment 16515View attachment 16516View attachment 16517View attachment 16518View attachment 16519
Dịch vậy có đi khách ko vậy

M

Mr soc

Nay bé còn hoạt động k vậy?

K

Kecodon

Treo đầu dê bán thịt chó k. Đã check k.giống trong hình.eo 62 gì..nhìn xồ.xề k.lên nỗi luôn. Sợ

Gái gọi số 1 tuyển tập gái gọi văn minh và lịch sự cho anh em checkerviet

• Danh sách các em hàng từ các trang gái gọi uy tín

Gaigoiso1.pro là website dành cho 18+ . TỔNG HỢP gái gọi từ các trang gái gọi uy tín mang đến cho anh em checker có 1 cuộc chơi thõa mãn, là nơi để anh em giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm đời sống tình dục .

• Gái gọi văn minh là lịch sự

Gaigoiso1 biết rằng AECHECKER đi gải trí , ai ai cũng muốn tìm được một cô gái vui vẻ và dễ thương . Vì vậy gái gọi số 1 đã tuyển tập được những cô gái có đầy đủ yếu tố trên cho CHECKER thỏa mãn.