Thu quỳnh - chuẩn gái gymmer, đường cong đầy cuốn hút.

5.00 star(s) 1 Vote
  • Thread starter Thu ha
  • Ngày gửi

Thu quỳnh - chuẩn gái gymmer, đường cong đầy cuốn hút.

• Thu ha
  • 3K
  • 22
  • 5.00 star(s) 1 Vote

Thông tin cơ bản

• Nghệ danh: THU QUỲNH
  • Năm sinh: 1998
  • Số điện thoại: 0775433508
  • Giá đi khách: 400/shot
  • Khu vực: NINH KIỀU - CẦN THƠ.
  • Giá KS/NN: 60k
  • Làm việc từ: 9h - 2h đêm
Bảng Giá $
400K
Điện Thoại
0775433508
Khu Vực HĐ
NINH KIỀU - CẦN THƠ.
Giá KS/NN
60k
Năm sinh
1998
Nghệ danh
THU QUỲNH
Làm việc từ
9h - 2h đêm
T

Thu ha

Member
Vip Member

===MÔ TẢ VỀ EM===
Dáng: Hơn cả một siêu mẫu, từng đường cong đầy mê hoặc, body đồng hồ cát tuyệt đẹp
Face: Xinh, duyên đường nét sang chảnh, muôn phần đáng yêu
V1: Đôi gò bồng đảo tuyệt đẹp,tròn trịa, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực
V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Service: Hôn môi + Vét – Hôn ti – Liếm Cà – Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 – 96
Service: tận tuỵ như người yêu,kỹ năng rất tốt,hợp tác mọi tư thế với checker,dịu dàng sâu lắng.Biểu cảm tự nhiên chân thật, giàu cảm xúc .

CAM KẾT
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.​

T

Thu ha

Member
Vip Member
Xin giới thiệu đến toàn thể ae dồng dâm 1 em hàng mới toanh luôn, chúc tất cả ae ngon chym.

H

Huy Tuấn93

Pro nào check rồi cho ae xin phát ý kiến nhỉ

B

Bảo Đại1989

Đúng mới toanh luôn các bác ah, k những dáng ngon. Mà thơm tho sạch sẽ hít hơi thôi đã sướng rồi, ae check đi thôi.

Đ

Đục xong phắn

K có gì để ns, " thỏa mãn " 😇😇 sướng con ku lu mờ con mắt

T

Thu ha

Member
Vip Member
Thanks các bác đã ủng e nó

T

Thu ha

Member
Vip Member
E gái ngoan hiền dễ thương.

V

Vũ Duy91

Mọi ngưởi đã nói hết rồi, tôi chỉ khẳng định là cực kỳ tuyệt vời. Như được massage vua + làm tình với vạn gái.

T

Thu ha

Member
Vip Member
E gái ngoan hiền dễ thương

T

Thu ha

Member
Vip Member
E gái ngoan hiền dễ thương

G

Giang Nam

Đi làm về tranh thủ sét kèo với em. Qua được em tắm kì rửa sạch sẻ đang rửa cái em bj cái sướng điên người .Rồi xong ra em đè ra liền khắp người .lúc quất em rên la nghe kích thích lắm . Anh em tranh thủ qua ủng hộ em nha.

G

Giàng A Páo

không cần phải nói nhiều rồi Ấn tượng nhất về em là sự sạch sẽ. Vô cùng thích điểm này của em Ngực hồng, real luôn. Em ấy nói chuyện rất dễ thương, tính tế Tắm xong, massa nhẹ thư giãn mới lâm trận. Màn đi lưỡi của em tuyệt vời. Đi để cảm nhận sự khác biệt.

H

Huy Toàn

Như các ae trước mô tả về em nhiều rồi. Bản thân mình chỉ kết luận ngắn gọn " tuyệt vời " và " chuyên nghiệp". Nếu ae đã trãi nghiệm với e ấy thì đúng là " thượng đế ko sai", e chỉnh chu trong từng cái nhỏ nhất cho đến lê

V

Vulong

Qua thời gian dài chờ đợi thì cũng gặp được em! Wow...wow em đây sao? Xinh đẹp, dịu dàng hơn những gì a mong đợi. Không uổng công một chút nào khi đã đi một chặng đường dài, chờ đợi một thời gian lâu.

V

Vulong

Ngồi nhà chán qua thăm em. Em gái tận tình. Dễ thương gần gũi. Chiều khách hết nấc. Nghe tiếng dạ thưa của em mà lòng tan chảy.

G

Giàng A Páo

Hôm qua gặp e lần đầu mà như đã gặp từ lâu, tuyệt vời hơn mong đợi, rất đúng giờ, khoái nhất là tắm chung kì cọ sạch sẽ không bỏ sót, Bj nóng lạnh trong bồn tắm, sau đó làm trên ghế tình yêu mát xa khắp cơ thể, sau đó thi triển thế 69 và màn làm tình đỉnh kout với độ dâm vô đối, tôi chưa thấy ai mà hiểu khách như bé này

G

Giàng A Páo

Ko còn để có thể nói về sự tận tâm yêu nghề của em ấy, e có một sự đầu tư cho sv của mình ở mức hoàn hảo, đưa ae đến sự đê mê cho đoạn dạo đầu cầu kỳ đến khó tin trong tầm 6xi, cho tới kĩ năg trên giường, em chủ động, chiều ae cho tới khi..... Tóm lại ae nào chưa bik cảm giac đếy thì nên book ngay và trải nghiệm. Perfect Thanks về tấc cả!

Gái gọi số 1 tuyển tập gái gọi văn minh và lịch sự cho anh em checkerviet

• Danh sách các em hàng từ các trang gái gọi uy tín

Gaigoiso1.pro là website dành cho 18+ . TỔNG HỢP gái gọi từ các trang gái gọi uy tín mang đến cho anh em checker có 1 cuộc chơi thõa mãn, là nơi để anh em giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm đời sống tình dục .

• Gái gọi văn minh là lịch sự

Gaigoiso1 biết rằng AECHECKER đi gải trí , ai ai cũng muốn tìm được một cô gái vui vẻ và dễ thương . Vì vậy gái gọi số 1 đã tuyển tập được những cô gái có đầy đủ yếu tố trên cho CHECKER thỏa mãn.