400K Trang Anh Xinh gái Làm tình từ A Đến Z , Cam kết nhiệt tình Bj 69-96 các kiểu

3.00 star(s) 7 Votes

400K Trang Anh Xinh gái Làm tình từ A Đến Z , Cam kết nhiệt tình Bj 69-96 các kiểu

• Lừ A
  • 26K
  • 17
  • 3.00 star(s) 7 Votes

Thông tin cơ bản

Bảng Giá $
400K
Điện Thoại
0342756803
Khu Vực HĐ
Võ Văn Khánh P7 - Tp Bến Tre
L

Lừ A

Active member
Vip Member
  1. —- THÔNG TIN LIÊN LẠC —-​
+ Nghệ danh : Trang Xinh

+ Số Điện Thoại : 0342756803
+ Giá cả : 400K/shot
+ Địa chỉ : Võ Văn Khánh P7 - Tp Bến Tre
+ Thời gian làm việc : 9h sáng – 2h đêm
+ Giá phòng NN/KS : 100k / 2h đầu
+ Pass : gaigoiso1.us
ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT EM AN NHIÊN :
+ Ngoại hình và khuôn mặt : Body, đầm, chắc, đậm, đẹp bốc lửa, Khuôn mặt sáng, xinh sang, quý phái
+ Vòng 1 : ngực đẹp tự nhiên, to vừa bóp đã tay
+ Vòng 2 : mình dây,eo thon,rất đẹp
+ Vòng 3 – Mông và bym : Mông mịn màng, cong cớn, doggy sướng thôi rồi. ông lá tỉa tót gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi chan chứa, bướm khá khít chơi phê
+ Service : Chiều khách hết max là điểm mạnh của em nó HJ, BJ, WC mút đầu gối. đá cà, múa cột bài bản tình cảm, phang phập thoái mái không hối thúc, ngoan ngoãn đổi các tư thế rất hợp tác trong lúc chiến đấu, bác nào thích các dòng hàng tình cảm kèm body rực lửa , kinh nghiệm làm tình đỉnh cao thì em nó là một sự lựa chọn tuyệt vời, nói chung em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon và dâm dzữ như zậy.
+ Thái độ : Ngoan, hiền, lễ phép.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn Môi : có
+ Hôn Vú : Có
+ HJ + BJ : Có
+ Wc : Ko
+ CIA ( Come In Alo ) : Ko
+ Tevet máng : Có
+ Chơi lỗ nhị : Ko
+ Tắm chung : Có
+ Qua đêm : ko
THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI
+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
+ Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm..
+ Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục…
+ Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
+ Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
HÌNH ẢNH EM HÀNG :

Sửa lần cuối:
P

Phanthanhbinh

Có ae nào có số đt ko

T

Thương Đttai

1. —- THÔNG TIN LIÊN LẠC —-​
+ Nghệ danh : Trang Xinh

+ Số Điện Thoại :
+ Giá cả : 400K/shot
+ Địa chỉ : Võ Văn Khánh P7 - Tp Bến Tre
+ Thời gian làm việc : 9h sáng – 2h đêm
+ Giá phòng NN/KS : 100k / 2h đầu
+ Pass : gaigoiso1.us
ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT EM AN NHIÊN :
+ Ngoại hình và khuôn mặt : Body, đầm, chắc, đậm, đẹp bốc lửa, Khuôn mặt sáng, xinh sang, quý phái
+ Vòng 1 : ngực đẹp tự nhiên, to vừa bóp đã tay
+ Vòng 2 : mình dây,eo thon,rất đẹp
+ Vòng 3 – Mông và bym : Mông mịn màng, cong cớn, doggy sướng thôi rồi. ông lá tỉa tót gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi chan chứa, bướm khá khít chơi phê
+ Service : Chiều khách hết max là điểm mạnh của em nó HJ, BJ, WC mút đầu gối. đá cà, múa cột bài bản tình cảm, phang phập thoái mái không hối thúc, ngoan ngoãn đổi các tư thế rất hợp tác trong lúc chiến đấu, bác nào thích các dòng hàng tình cảm kèm body rực lửa , kinh nghiệm làm tình đỉnh cao thì em nó là một sự lựa chọn tuyệt vời, nói chung em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon và dâm dzữ như zậy.
+ Thái độ : Ngoan, hiền, lễ phép.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn Môi : có
+ Hôn Vú : Có
+ HJ + BJ : Có
+ Wc : Ko
+ CIA ( Come In Alo ) : Ko
+ Tevet máng : Có
+ Chơi lỗ nhị : Ko
+ Tắm chung : Có
+ Qua đêm : ko
THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI
+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
+ Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm..
+ Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục…
+ Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
+ Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
HÌNH ẢNH EM HÀNG :
View attachment 16685View attachment 16686View attachment 16687View attachment 16688View attachment 16689View attachment 16690View attachment 16691View attachment 16692View attachment 16693View attachment 16694View attachment 16695View attachment 16696View attachment 16697View attachment 16698View attachment 16699View attachment 16700View attachment 16701View attachment 16702
Alooo

Ô

Ông chủ 2k2

Em này chả có hôn môi nhé ad ? K hợp tác nửa

P

phamthanhtoan

cho em đặt 1 shot ở khu vực Phú Hưng, Đình Phú Tự xã Phú Hào
Sđt: 0375608632

Gái gọi số 1 tuyển tập gái gọi văn minh và lịch sự cho anh em checkerviet

• Danh sách các em hàng từ các trang gái gọi uy tín

Gaigoiso1.pro là website dành cho 18+ . TỔNG HỢP gái gọi từ các trang gái gọi uy tín mang đến cho anh em checker có 1 cuộc chơi thõa mãn, là nơi để anh em giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm đời sống tình dục .

• Gái gọi văn minh là lịch sự

Gaigoiso1 biết rằng AECHECKER đi gải trí , ai ai cũng muốn tìm được một cô gái vui vẻ và dễ thương . Vì vậy gái gọi số 1 đã tuyển tập được những cô gái có đầy đủ yếu tố trên cho CHECKER thỏa mãn.