Tp Phan Thiết 400K Tuyết trinh - full dịch vụ liếm từ lỗ đít liếm nên.

• Thread starter Thu ha
  • Ngày gửi

Tp Phan Thiết 400K Tuyết trinh - full dịch vụ liếm từ lỗ đít liếm nên.

• Thu ha
  • 2K
  • 6

Thông tin cơ bản

Bảng Giá $
400K
Điện Thoại
0384588340
Khu Vực HĐ
VÕ VĂN KIỆT - TP. PHAN THIẾT
Giá KS/NN
60k
Năm sinh
2000
Nghệ danh
TUYẾT TRINH
Làm việc từ
9h - 2h đêm
T

Thu ha

Member
Vip Member
V1: Cực phẩm, Vú siêu căng tròn, nhũ hoa nhỏ xíu đỏ hồng, hàng thật 100% non bấng bú mút bóp sướng khoái (10d)

V2: em nó hơi múp, eo ót có, người đầm đầm tuýp có da có thịt(9d)

V3: Đây thực sự là 1 siêu phẩm, to , mẩy , đẹp , doggy nẩy tưng tưng cực thích, đam mê doggy thì đừng có bỏ qua em nó.

V4: Bướm siêu non tơ, hồng rực, khít khao thơm như múi mít nhét ngón tay vào còn khít, nước nôi dào dạt, lông lá tỉa tót gọn gàng gợi cảm.

Sẹc vít: hôn môi đá lưỡi, HJ BJ, dọn vệ sinh đầy đủ

CAM KẾT

KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

DỊCH VỤ ĐÚNG CAM KẾT

CHÚ Ý

– Đọc kỹ thông tin trước khi check.

– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.

Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.

– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh em !!!

Sửa lần cuối:
B

Bảo Đại1989

Chỉ 3 lời sau khi tui gặp em hôm nay! Ngon ở body, dễ thương trong từng nụ cười và xã giao, tuyệt đỉnh service.

T

Thu ha

Member
Vip Member
Một cô em rất đáng để check, ae đồng dâm đâu hết rồi ạ.

H

Huy Toàn

Em rất có tâm, ko phải có tâm với nghề mà là có tâm với tất cả những gì em làm. Ko biết phải diễn tả thế nào luôn. Cảm ơn em rất nhiều Hà ơi. Hẹn sẽ sớm gặp lại em nha!

T

Tuantu123

Cảm giác đuọc em tắm kỳ cọ từ trên xuống phê thật nhìn em tắm cho mà thàng em nó cứ cứng ngắt. Xong màng tắm là phần làm tình rất cuồng nhiệt như 2 nguòi yêu nhau. Cảm xúc dâng trào lắm máy bác. Em rất sạch sẽ nên máy ông nào sạch sẽ là được em nó cho lên nóc. Ra về trong thương nhớ. Phê.

R

Romeo_kk1

Gọi ko nghe máy e có làm ko

Gái gọi số 1 tuyển tập gái gọi văn minh và lịch sự cho anh em checkerviet

• Danh sách các em hàng từ các trang gái gọi uy tín

Gaigoiso1.pro là website dành cho 18+ . TỔNG HỢP gái gọi từ các trang gái gọi uy tín mang đến cho anh em checker có 1 cuộc chơi thõa mãn, là nơi để anh em giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm đời sống tình dục .

• Gái gọi văn minh là lịch sự

Gaigoiso1 biết rằng AECHECKER đi gải trí , ai ai cũng muốn tìm được một cô gái vui vẻ và dễ thương . Vì vậy gái gọi số 1 đã tuyển tập được những cô gái có đầy đủ yếu tố trên cho CHECKER thỏa mãn.